นายจรัญ หวานคำ ผอ.สพป.ระยอง เขต ๒ พร้อมด้วย นายศักรินทร์ สายัณห์ ผู้ทรงคุณวุฒิ และ นายมาโนช กุลนาแพง ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเนินเขาดิน คณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่รองผู้อำนวยการสถานศึกษา ลงพื้นที่ประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ รองผู้อำนวยการสถานศึกษา เป็นระยะเวลา ๑ ปี (รอบ ๖ เดือน)
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/09/189163972_5473746766033264_6187203995798481863_n-1024x683.jpg)