![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/05/279874162_1031163841160071_8087669385780893664_n-820x1024.jpg)
ร.ร.วัดสารนารถธรรมาราม ต้อนรับคณะนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน นำโดย นายไกรสร ธรรมสนิท ผอ. ร.ร บ้านวังหิน และ นางสาว ฮุสนา เงินเจริญ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ระยอง เขต 2
ร.ร.วัดสารนารถธรรมาราม ต้อนรับคณะนิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อมก่อนเปิดภาคเรียน นำโดย นายไกรสร ธรรมสนิท ผอ. ร.ร บ้านวังหิน และ นางสาว ฮุสนา เงินเจริญ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ สพป.ระยอง เขต 2