คณะผู้ตรวจเยี่ยมจากศูนย์บริหารสถานการณ์แพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 จังหวัดระยอง เพื่อมาตรวจเยี่ยมโรงเรียนในช่วงการเปิดเรียนแบบ On-site 100% ตามมาตราการการป้องกันเชื้อไวรัสโควิด 2019
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/04/273302459_6846715708736356_266283006323965324_n-819x1024.jpg)
คณะผู้ตรวจเยี่ยมจากศูนย์บริหารสถานการณ์แพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 จังหวัดระยอง เพื่อมาตรวจเยี่ยมโรงเรียนในช่วงการเปิดเรียนแบบ On-site 100% ตามมาตราการการป้องกันเชื้อไวรัสโควิด 2019