กิจกรรมปัจฉิมนิเทศ ให้กับนักเรียนประถมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 134 คน เพื่อให้ นักเรียนรู้สึกมีความสัมพันธ์อันดีระหว่างครู และเพื่อนนักเรียนด้วยกัน ฝึกทักษะการใช้ชีวิต รู้รักสามัคคี
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2021/04/173103366_5188403124567631_594327526300910480_n.jpg)
กิจกรรมปัจฉิมนิเทศ ให้กับนักเรียนประถมศึกษาปีที่ 6 จำนวน 134 คน เพื่อให้ นักเรียนรู้สึกมีความสัมพันธ์อันดีระหว่างครู และเพื่อนนักเรียนด้วยกัน ฝึกทักษะการใช้ชีวิต รู้รักสามัคคี