บริษัท เอบี ฟู้ดส์ แอนด์ เบฟเวอร์เรจส์ (ประเทศไทย) จำกัด ผู้จำหน่ายผลิตภัณฑ์โอวัลติน ทำกิจกรรมเกี่ยวกับการบริหารร่างกายและแจกเครื่องดื่มโอวัลตินให้กับนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 3 และชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-3 จำนวน 414 คน เมื่อวันที่ 15 พฤศจิกายน 2566 นายสาคร เจริญกัลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดสารนารถธรรมาราม พร้อมคณะครูและนักเรียนสายชั้นอนุบาลปีที่ 3 และประถมศึกษาปีที่ 1-3 ขอขอบคุณ
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/11/400806675_881735770625711_5279503186939120137_n-724x1024.jpg)