นายสาคร เจริญกัลป์ ผู้อำนวยการโรงเรียน วัดสารนารถธรรมาราม จัดกิจกรรมมอบเกียรติบัตร การจัดทำหนังสือเล่มเล็กจากผลการ ใช้หลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน ช่วงชั้นที่ 2 ตามโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) ให้แก่ นางนุสรา สีอ่อน ครูโรงเรียนวัด สารนารถธรรมาราม, ด.ญ.เอ็นจี เสมย นักเรียนชั้้น ป.6/3, ด.ญ.นัญฐิภา สอนสกุล นักเรียนชั้น ป.6/1 และ ด.ญ.ธนัชพร หงษ์จันทร์ นักเรียนชั้น ป.6/4 เพื่อเป็นขวัญและกำลังใจให้กับครูนักเรียน เมื่อวันที่ 16 พฤศจิกายน 2566 ณ โรงเรียนวัดสารนารถธรรมาราม
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2023/11/400593276_882250320574256_5356347717573491013_n-724x1024.jpg)