กิจกรรมตามโครงการ “เรียนสนุกกับค่ายภาษาอังกฤษ english camp” เพื่อพัฒนาและยกระดับความรู้ของผู้เรียนในการใช้ภาษาอังกฤษในสถานการณ์ต่างๆ และเสริมสร้างทักษะการฟังและการพูดภาษาอังกฤษ
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/04/274493430_6898259213582005_5849055879388334318_n-819x1024.jpg)
กิจกรรมตามโครงการ “เรียนสนุกกับค่ายภาษาอังกฤษ english camp” เพื่อพัฒนาและยกระดับความรู้ของผู้เรียนในการใช้ภาษาอังกฤษในสถานการณ์ต่างๆ และเสริมสร้างทักษะการฟังและการพูดภาษาอังกฤษ