![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/09/308965032_7908063315934918_1072088959463192991_n-819x1024.jpg)
ครูกฤตภาส แก้วสุวรรณ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 “กิจกรรมสุข Cool! กับครูภาษาอังกฤษ” ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมี นายสุเทพ ศรบุญทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต 2
ครูกฤตภาส แก้วสุวรรณ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 “กิจกรรมสุข Cool! กับครูภาษาอังกฤษ” ระดับประถมศึกษาปีที่ 4-6 ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมี นายสุเทพ ศรบุญทอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาระยอง เขต 2