รับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนวัดบึงทองหลาง (พิทักษ์วิทยาคาร) ด้านการบริหารจัดการงานโรงเรียนคุณธรรม โรงเรียนสุจริต การเรียนการสอนวิทยาการคำนวณ(Coding) และการจัดการเรียนรู้แบบ Active Learning
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/09/295872912_484491113525409_2904666610169934238_n-820x1024.jpg)
รับคณะศึกษาดูงานจากโรงเรียนวัดบึงทองหลาง (พิทักษ์วิทยาคาร) ด้านการบริหารจัดการงานโรงเรียนคุณธรรม โรงเรียนสุจริต การเรียนการสอนวิทยาการคำนวณ(Coding) และการจัดการเรียนรู้แบบ Active Learning