![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2022/09/296163617_1027206361295043_1767633164137946162_n-819x1024.jpg)
ต้อนรับสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาปทุมธานี เขต 2 และคณะผู้บริหารโรงเรียนในสังกัด ในการเข้าศึกษาดูงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านโครงการโรงเรียนสุจริต การนำหลักสูตรต้านทุจริตศึกษามาใช้ในโรงเรียน การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส ในการดำเนินงานของสถานศึกษา
https://www.facebook.com/saranartschool/posts/7895546297186620