ต้อนรับ คณะ Follow up onsite โครงการพัฒนาการจัดการเรียนการสอนวิชาภาษาอังกฤษของครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ใน 4 ภูมิภาค นำโดย ดร.อโณทัย ไทยวรรณศรี ที่ปรึกษาด้านเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน สพฐ. , อ.อุทัย ไชยกลาง รอง ผอ.สทร.สพฐ., อ.เปรมฤทัย เลิศบำรุงชัย , อ.อัจฉรา ศรีวัฒนากูร มทร.ธัญบุรี , ผศ.ดร.มโน สุวรรณคำ และทีมวิจัย 3 ท่าน จาก SVOA , อ.ปราชญ์ มหาเสาวภาคย์กุล , อ.บัณฑิษฐ์ พันศิริ และผู้ติดตาม 3 ท่าน พร้อม นายอภิชัย ธิณทัพ รองผอ.สพป.ระยอง 2 ,นายสุธน พรมลี ศึกษานิเทศก์ สพป.ระยอง เขต 2 เข้าร่วมนิเทศและสังเกตการเรียนการสอนในชั้นเรียน
![](https://www.saranart.ac.th/wordpress/wp-content/uploads/2024/03/431219009_959387732860514_7783676849246608398_n-724x1024.jpg)